Close
ส่งการบ้าน สาวใหญ่ แถวปิ่นเกล้า เด็ดจริงๆ
พฤศจิกายน 14, 2018, 03:53:29 PM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน สาวใหญ่ แถวปิ่นเกล้า เด็ดจริงๆ  (อ่าน 24634 ครั้ง)
Admin[J]
Administrator
Hero Member

น้ำใจ: +33/-93

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2016, 11:27:01 AM »

ผมก็เหมือนทุกท่านที่เข้ามาเพื่อหาความสุข เจอน้องๆงานไม่ดีก็เยอะ  งานดีก็พอมีแต่ราคาก็ว่าตามงาน
เข้าเรื่องเลยครับ

มีโอกาสเข้าไปอ่านกระทู้ของพี่สาวใหญ่ รับงานแถวปิ่นเกล้า ได้จังหวะพอดีครับไปธุระแล้วนั้นพอดี
โทรหาพี่เขาเลย พี่เขาคุยดีมากครับ ผมถามทางตลอด ช่วงเที่ยงแถวนั้นรถไม่เยอะมาก

พี่เขาบอกทางถึงหน้าห้องของเขาเลย พอถึงห้อง พี่เขาเปิดประตูมา ภาพที่ผมเห็นก็จะไม่เหมือนภาพที่ส่งมาเท่าไร ผิวจะคล้ำจากรูป แต่ผมไม่สนใจอยู่แล้วครับ ของานดีพอ ในห้องเปฺิดแอร์เย็นฉ่ำ สะอาดดีครับ
เวลาเราก็มีจำกัด ชวนพี่เขาไปอาบน้ำ ผลัดกันถูหลัง ผมก็ไม่ใช่คนอยู่สุขด้วยซิ เข้าข้างหลังเลยครับ มือก็ถูนม ลิ้นก็เล่นต้นคอ มีเสียงออกมาเบาๆ ขนแขนพี่เขาตั้งชัน

พามาที่เตียงเลยครับ พี่เขาดูด อม ดีมาก ไข่ผมก็ไม่เหลือ นานจนผมจะไม่ไหว ก็บอกพี่เขาใส่ถุงดีกว่า (เกือบแพ้แล้วเรา) ให้พี่ขึ้นก่อนเลย เล่นซะผมเกร็งไปทั้งตัว โดนรุ่นพี่ขี่ไม่รู้จักเหนื่อย ผมจะแพ้พี่เขาหรือนี่ ไม่ได้แล้ว จับพี่เขานอน จัดเองเลยครั้งนี้ เปลี่ยนท่าได้3 ท่า มาจบที่ท่าด็อกกี้ พอรู้ว่าพี่เขาถึงแล้ว เราก็เร่งเครื่อง นึกได้ว่ามันต้องจบแบบนี้ไม่ได้ บอกพี่เขาว่าขอแตกปากได้ไหม พี่ตอบกลับมาว่าได้ เอาถุงออกเลยครับ  พ่นใส่ปากพี่ซะเต็มปากเลย  พากันไปล้างตัว ผมขอพักเอาแรง เพื่อจะ เปิดศึกครั้งใหม่ อยากได้อะไรก็แจ้ง ก็บอกพี่เขา พี่เขาจัดให้เต็มที่ แบบมีทอน

------------------น้องรับงาน---------------

สาวใหญ่วัย42+ รับงานปิ่นเกล้า อรุนอัมริน ศิริราช
1000/1น้ำ1ชมรวมห้อง 1500/2น้ำ2ชมรวมห้อง2000/3ไม่จำกีดน้ำรวมห้อง *ข้อห้าม ไม่สดไม่ก้น อมสดแตกปากได้
รับคนที่สะดวกมาหาได้มีห้องส่วนตัว(แมนชั่นห้องแอร์)
เปนคนไม่สวยนัะ แต่เน้นบริการดีๆ ไม่เร่งไม่รีบ ไม่เรื่องมาก
สนจัยทักไลน2435093

Cr. ไซด์ไลน์คลับ.com
หน้า: [1]
  พิมพ์