Close
เหงื่อแตกพลั่กๆ กับน้องเชอร์รี่ Zabb Spa
พฤศจิกายน 18, 2018, 12:42:00 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหงื่อแตกพลั่กๆ กับน้องเชอร์รี่ Zabb Spa  (อ่าน 29251 ครั้ง)
Admin[J]
Administrator
Hero Member

น้ำใจ: +33/-93

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2016, 01:16:39 PM »

เมื่อวันจันทร์ที่แล้วมีโอกาสไปแถวงามวงศ์วาน เลยแวะเข้าไปที่Zabb Spaสะหน่อยย ดูในไลน์เห็นน้องดูน่ารักหลายคนเลย

พอไปถึง ช่วงบ่ายๆ มีน้องว่างอยู่สามคน แต่เอ.. ไม่มีคนที่ดูๆไว้ในไลน์เลยนะ มีน้องเฟรชชี่ น้องเชอร์รี่ แล้วก็น้องอีกคนผมจำชื่อไม่ได้คับขอโทษด้วย

ผมสะดุดที่น้องเชอรี่เพราะน้องมีความขาว มีความออร่ามาก แล้วก็ตัวเล็กๆ หุ่นดี ก็เลยเลือกน้องเลยครับ

ขึ้นห้องกันไป ห้องที่ขึ้นมืดไปหน่อยนะ ขอตินิดเดียว ผมนี่ตกหลุมอากาศเลย 55555 พื้นไม่เท่ากัน อ่ะๆเข้าเรื่อง น้องก็ชวนคุยตลอด คุยไปถอดไป พอน้องถอดหมดปุ๊ป

ผมนี่อารมณ์ขึ้นเลย น้องหุ่นดีมากกกกก นมตึง จุกไม่คล้ำ ก้นงอนดีด้วย ต้องห้ามใจ อย่าเพิ่งหื่นใส่น้องๆๆ เราเป็นสายรับ น้องชวนไปอาบน้ำ ก็อาบปกติครับ อาบไปคุยไป สนุกๆ พอใช้ได้ ได้ความว่าน้องเป็นคนเหนือ ไม่น่าล่ะขาวขนาดนี้

พออาบเสร็จน้องก็บอกให้นอนคว่ำค่ะ เดี๋ยวน้องนวดให้ก่อน น้องก็นวดมือไม่หนัก ซึ่งผมชอบนะ ก็นวดไปคุยกันไป จนน้องบอกให้นอนหงาย

พอหงายปุ๊ปน้องนวดให้ต่อ เราก็เริ่มมือซนจับขาอ่อน จับบั้นท้ายน้อง เนื้อน้องแน่นมาก เพราะน้องเป็นคนชอบออกกำลัง ว่ายน้ำ

ต่อมาก็ถึงขั้นตอนที่เราจะปล่อยอารมณ์เต็มที่ ถ้าใครชอบการบิ้วแบบไซร้ ลิ้นตวัด ตัวแนบชิดถูไถกันอาจจะผิดหวังหน่อยนะครับ เพราะน้องชอบบิ้วด้วยท่าทางยั่วยวน

ก็ดูเซ็กซี่ไปอีกแบบนะ เราก็ลูบคลำน้องไป น้องก็ส่ายเอวไป ทำหน้าตายั่วมากก จนผมแข็งเลย น้องก็บอกว่าเริ่มกันเลยนะ

น้องเริ่มด้วยการหยิบCDมาใส่ให้ แล้วก็ขึ้นให้ก่อนเลยคับ น้องขยับๆโยกๆ ตัวเล็กๆเซ็กซี่มากกกส์ จนผมทนไม่ไหวลุกขึ้นนั่งแล้วก็ชิมไฟหน้าน้อง

น้องพูดยั่วผมตลอดที่ทำกัน จนเราเปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิค น้องบอกเสียวอยากร้องดังๆแต่กลัวห้องอื่นได้ยิน น้องบอกให้ผมทำเร็วๆให้เสร็จไปเลย

แต่ เวรละ ผมทำอยู่นานยังไงก็ไม่เสร็จสักที เหมือนจะไม่ค่อยถนัดเพราะน้องตัวเล็กผมเลยคุกเข่าไม่ค่อยถูกท่า ทำจนเหงื่อแตก หยดบนตัวน้อง น้องบอกให้เอาผ้าเช็ดเหงื่อ 55

ก็เลยลองเปลี่ยนท่า บิ้วใหม่นอนตะแคงบ้าง ทำอยู่นานก็ยังอีก สงสารน้อง น้องดูเหนื่อย ก็เลยคิดว่าจะขอลองอีกท่า ถ้าไม่แตกก็จะพอละ

ลองเริ่มกันใหม่ท่าด็อกกี้ ท่านี้เห็นแผ่นหลังขาวๆแล้วผมขึ้นเลยคับ จับเอว จับไฟหน้าน้อง ใส่ไม่ยั้งจนเสร็จจนได้

มึนเลยครับ ขาสั่น น้องบอกไม่เคยทำกับพี่คนไหนนานขนาดนี้นะเนี่ย แหะๆ ดีใจหรือเสียใจดี

สรุปว่าน้องเชอรรี่ งานจะค่อนข้างต่างจากน้องทั่วไปคือน้องอาจจะไม่ได้ใช้ปากลิ้นบิ้วให้เราหรือบอดี้ให้ แต่เรื่องสุดซอยนี่น้องสุดยอดมากครับ

แล้วก็ น้องอาจจะไม่ได้อยู่ร้านนานนะครับ น้องมาทำชั่วคราว ถ้าใครอยากลองไปหาน้องก็ลองดูได้นะคับ น้องจะมาช่วงบ่ายๆ กลับค่ำ

Cr. kapooclubwebboard.com
หน้า: [1]
  พิมพ์