มีนาคม 30, 2017, 01:57:07 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ส้ม@ดาวสปา ย่านลาดพร้าววังหิน  (อ่าน 5267 ครั้ง)
Admin[J]
Administrator
Hero Member

น้ำใจ: +27/-76

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 02:21:31 PM »

ส่งการบ้าน ส้ม@ดาวสปา ย่านลาดพร้าววังหิน

พอดีรู้จักกับพี่ที่ทำงานคนนึง เค้าชวนมาเที่ยว พี่เค้าก็พูดหลายครั้งแล้วแหละว่าร้านนี้มันดีนะ ไอเราก็ไม่รู้ แต่ด้วยความสงสัย และถือคติ ตามไปดู!! ก็ถึงคราวได้ตามพี่เค้ามาจริงๆครับ เริ่มแรกเลยก็เริ่มจากอยู่ที่ทำงานกันก่อน พี่เค้าก็ส่งรูปเด็กให้เลือกใหญ่เลย ผมก็ไล่ไปดูเรื่อยๆ ไปสะดุดอยู่คนนึง หน้าสวยคมตรงสเปกตัวเล็กเซ็กจัดของผมเลย แล้วก็ที่ต้องมาถึงขึ้นเลือกน้องไว้ก่อนเลยนี้พี่เค้าก็ให้เหตุผลว่า เดี่ยวไปละจะไม่มีเด็ก เพราะส่วนมากที่ร้านนี้จะนัดจองไว้ก่อนหน่ะครับ ถ้าอยากได้เด็กตรงตามสเปคแล้วหล่ะก็ผมแนะนำให้จองและบอกเวลา ทางร้านไว้ก่อนเลยครับ จะได้ไม่มีพลาด มาต่อกันกันพอเจอน้องแล้วน้องตัวเล็กครับ น่าจะสูง 160-165 ประมานนี้ ผิดเนียน สีน้ำผึ้ง ไม่ขาวมาก น้องก็เชิญขึ้นไปรับบริการที่ห้องสปาด้านบน ตัวห้องจะเป็นห้องสปามีแอร์ มีห้องน้ำในตัว อย่างห้องผมจะเป็นไฟสีส้ม หรี่ไฟได้ พอถึงห้องเราก็คุยกันไป น้องก็คุยเก่งน่ารักมากครับ เฮฮาเป็นกันเองสุดๆ ระหว่างคุยน้องก็ไปหรี่ไฟ ผมก็ไปอาบน้ำรอ ระหว่างอาบน้องก็ออกไปจัดเตรียมอุปกรณ์ พออาบเสร็จ คราวนี้ผมก็คิดในใจ ถึงเวลามันส์แล้ววววว 5555+ ขึ้นเตียงครับ ของผมกับน้องคนนี้ น้องให้ขึ้นเตียง นอนหงาย แล้วก็เริ่มนวด  มันพีคตรงนวดนี้แหละครับ เพราะที่นี้เค้านวดก็นวดจริงๆครับไม่มีเหยาะแหยะ เล่นซะผมระบมไปวันสองวันอยู่ 555+ ต่อครับๆ ตอนแรกเริ่มนวดเค้าก็จะเริ่มนวดจากขาขึ้นมาเรื่อยๆ ครับ ช่วงกลางนี้ ตอนที่นวดต้นขาด้านในนะครับ ผมนี้ร้องขอชีวิต 555+ น้องชายผมก็ขึ้นเลยสิครับทีนี้ น้องก็เริ่มถามผมละว่า อยากนวดต่อไหม อย่างงู้นอย่างงี้ สรุปผมเลยเลือกเก็บเรื่องนวดเอาไว้ก่อนแล้วมาคิดเรื่องนาบแทน 5555+ พอสรุปกันได้ดังนั้น น้องก็ให้ผมน้องคว่ำ และน้องก็เริ่มเร้าโลมโดยการใช้ลิ้นมาละเมิด ทุกพื้นที่ที่เป็นเอกราชของผม ไล่ขึ้นมาจากขา ขึ้นมาตรงกลางตัว ขึ้นมาสุดอยู่ที่หลังหูแล้วก็วกกลับไปตรงกลางใหม่ ผมนี้ซ่านไปทั้งตัวเลยครับ สักพักน้องก็ให้ผมนอนหงาย และเริ่มทำการระราบระร่วงเสาธงชาติของผม ถือว่าน้องเค้าใช้ลิ้นได้เก่งมากครับ สัมผัสยังติดอยู่ที่ปลายน้องชายผมอยู่เลย 55555+ พอเร้าโลมกันจนเต็มที่อิ่มหน่ำซ่ำรานกันแล้วน้องก็โหลด cd ให้ผมและขึ้นมานั่งคร่อมตัวผมไว้ อยากจะบอกว่าเอวน้องพริ้วมากครับ หนึบติดจนผมเกือบทนไม่ได้เหมือนกัน แต่แล้วน้องก็ถึงเส้นชัยไปก่อน พอผมเห็นแบบนั้น ผมก็เลยเริ่มเปิดเกมของผมบ้าง จับน้องนอนหงาย แล้วก็เริ่มบรรเลง จนสุขสมอารมณ์หมาย เสร็จภารกิจก็อาบน้ำ แล้วมานวดต่อครับ น้องยังแรงดีไม่มีตกครับ แรงมือยังคงไม่ลด แต่กล้าเล่นกับเรามากขึ้น นวดไปสักพักน้องก็ทำให้ของผมตื่นตัวอีกครั้งด้วยการมานวดเร้าอยู่ตรงนั้นแหละครับ น้องบอกน้องแกล้งพี่ พอใกล้หมดเวลาพี่จะได้เป้าตุงเดินกลับ 555+ แล้วก็จบด้วยการที่ผมไปอาบน้ำล้างตัวเองอีกรอบ (ล้างน้ำมันที่ใช้นวดหน่ะครับ) กลับถึงบ้านพร้อมความเพลีย!!!! หลับฝันดีเลยครับคืนนั้น ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ

หน้าตา       9/10  ( หน้าสวยคมตรงสเปคคนที่ชอบผู้หญิงเซ็กซี่นะครับ  )
รูปร่าง      8/10  ( ตัวเล็ก เอวคอด สะโผกผ่าย )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวสีน้ำผึ้ง เนียนดีครับ ไร้ริ้วรอย ชวนสัมผัสดีครับ)
ไฟหน้า   8.5/10 (  อาจจะไม่ถูกใจใครที่เน้นนม แต่ขอบอกว่าติดริมฝีปากมากครับ )  
บ๊วบ/สเปย์      8.5/10 ( ฟิวนี้หายากครับ ถือว่าครบเครื่องมาก ทั้งดูด ทั้งเลีย ไล่ตั้งแต่ขาขึ้นมาเรื่อยจนถึงคอเลยครับ เป็ยจุดเด่นของน้องเลยครับ )
ช่วงล่าง  9/10  ( ขนาดสมตัว ขนอุยๆ  ฟิตมากๆ เกาะจนผมต้องร้องขอชีวิตยิ่งตอนท่า wot นะสุโค่ย )
เรื่องบนเตียง 9.0/10 ( เฉินหลบหลงไป หนังหนูจะเล่นเองน้องส้มได้กล่าวไว้ แล้วพอเครื่องติดนะเอาซ่ะผมสู้แทบไม่ไหวเลยครับบบบบ  )
GF = Girlfriend Factor     9/10 (  น้องพูดจาดีเป็นกันเองครับ คุยเก่ง เป็นคนน่ารัก เล่าเรื่องตลกได้ 555+ แต่เอาใจใส่และดูแลอย่างดีครับ )  
ค่านวด = 800 บ. / 2 ชม. ครับ และก็ ค่าสินสอด = 1,500 บ.

Credit : Master P.
Admin[J]
Administrator
Hero Member

น้ำใจ: +27/-76

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 03:29:30 PM »

แชร์ปลากรอบ น้องส้ม ฉายาตัวท็อปของร้าน ห้ามพลาด!!!

บุคคลทั่วไป ไม่สามารถเห็นรูปภาพได้ , กรุณา สมัครสมาชิก หรือ เข้าสู่ระบบ
ส่งการบ้าน เรื่องเสียว สาวไซต์ไลน์ อาบอบนวด นวดน้ำมัน นวดพริตตี้ พริตตี้สปา นวดกษัย นวดกะปู๋ นวดกระปู๋ โปรโมชั่นนวดกระปู๋
chinjunn
Sr. Member

น้ำใจ: +2/-13

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 09:58:12 AM »

Thanksssss
หน้า: [1]
  พิมพ์