ตุลาคม 18, 2017, 01:14:03 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเกรซ@ดาวสปา ย่านลาดพร้าววังหิน  (อ่าน 9466 ครั้ง)
inkung
Newbie
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มกราคม 02, 2017, 11:48:27 PM »

พอดีผมตามอ่านกระทู้ส่งการบ้าน ส้ม@ดาวสปา เลยอยากรู้ว่าเป็นแนวไหน กับแถวไหนก็เลยไปมั่งครับ
ผมได้ขึ้นกับน้องก็ตอน 5 โมงกว่าๆ Lucky ตรงที่น้องไม่มีคิว ซึ่งปกติร้านนี้คิวยาวมากกกกกกกกกกกก (พอดีมาแล้วรอบหนึง แต่คิวยาวเลยไม่ได้ขึ้นน่ะครับ) น้องเกรซเป็นคนน่ารักมากครับ ออกแนวขี้แกล้ง ถ้ายิ่งรู้ว่าเรากำลังขึ้นหรือบ้าจี้ เธอจะแกล้งหนักเลยครับ

ปล.ถ้าใครชอบฟิลด์แฟนขี้แกล้งแนะนำเลยครับ

เรื่องนวดโดยรวมผมโอเคอยู่ เพราะเหมือนเป็นมาตรฐานของร้านนี้ครับ นวดคือนวดตามมาตรฐานเลย ไล่นวดตั้งแต่ขายันแขน พอนวดไปซักพักน้องเขาจะถามว่าเราจะเลือกแบบ 1,2 หรือ 3 แนะนำให้เลือก 3 นะครับ ก่อนที่ผมจะปักสมอเรือ น้องเขาเก่งเรื่องดรรชนีกระตุ้นมากครับ คือ พอดีถ้าผมเจอแอร์เย็นๆ ส่วนมากมือกับเท้าจะเย็นก่อนน่ะครับ พอเย็นมากๆ น้องชายจะหด ซึ่งน้องเขาสามารถใช้ดรรชนีปลุกให้น้องชายผมตื่นได้ไม่ถึงนาที (เหมือนรู้จุดว่าตรงไหน ผช จะผงาดได้) เพราะทุกทีเวลาผมไปอาบน้ำส่วนมากต้องปลุกนานจนบางทีเซ็งน่ะครับ พอเปล่งเต็มที่แล้วน้องเขาก็เริ่มใช้ลิ้นตวัดเป็นหนังแม่เบี้ยกันเลยทีเดียว พอได้ที่น้องก็ทำการควบม้าพยศตัวนี้ ตอนแรกผมกะซอยอย่างเดียว แต่น้องบอกกลัวพี่เหนื่อย เนิบๆ ก็พอ ผมก็เลยเชื่อน้องแต่ไปดูดเม็ดละมุด + ไซร้ซอกคอแทน (กว่าจะดูดได้ตั้งนานครับ เนื่องจากช่วงตัวน้องเขากับผมไม่เท่ากันทำให้ก้มมาดูดยาก สุดท้ายมาจบที่ท่าดอกบัว ดูดเพลินเลย) โยกกันไม่สนหน้าไหนทั้งสิ้นจนน้องเขากลัวข้างห้องหาว่าเรากำลังเล่นหนังเฉินหลงกัน เรื่อง "บู๊แหลกราญ ภาคพิเศษ" 555+ โยกไปซักพักผมเริ่มเมื่อยน้องบอก "พี่ไม่ต้องเดี๋ยวน้องทำเอง" จนเสร็จภารกิจ (สัมพัสยังติดที่ปลายนวมเลย) จากนั้นก็อาบน้ำแล้วก็คุยกะหนุงกะหนิงไปอีกหน่อย ส่วนตอนนี้เพลียมากคงจะหลับฝันดีในคืนนี้

หากใครไปร้านนี้แนะนำ น้องเกรซ@ดาวสปา ครับ จะให้ดีไปจองคิวก่อนก็ดี ถ้าเดินเข้าไปบางทีอาจจะไม่ได้น่ะครับ เพราะร้านนี้ลูกค้าประจำเยอะ

หน้าตา       9/10  (โทนหน้าจะออกแนวหน้ารักแบบน่าแกล้งมากกว่าครับ ตัวจริงเป็นแบบนั้นจริงๆ ไม่ได้โม้นะครับ)
รูปร่าง      8/10  (หุ่นดี นุ่มน่ากอดครับ)
ผิวพรรณ     8.5/10 (ผิวเนียนสวย นุ่มด้วยครับ)
ไฟหน้า   8.5/10 (ขนาดกำลังเหมาะมือ แต่ส่วนมากผมไม่ได้เค้นนะครับ ผมชอบดูดมากกกว่า 555+) 
บ๊วบ/สเปย์      8.5/10 (วิทยายุทธนี้น้องได้แต่ใดมา เก่งสุดยอดเลยครับเรื่องนี้)
ช่วงล่าง  9/10  (กำลังดีเลยครับ กระแทกซะผมพุ่งเป็นน้ำพุเลย)
เรื่องบนเตียง 9.0/10 (พี่ไม่ต้องน้องทำเอง แต่ช่วงหลังผมก็ผลัดกันรุกผลัดกันรับนะครับ อิอิ)
GF = Girlfriend Factor     10/10 (น้องขี้เล่น เอาใจเก่ง แถมยังขี้แกล้งด้วยครับ) 
ค่านวด = 700 บ. / 1.5 ชม. ครับ และก็ ค่าสินสอด = 1,500 บ.
Admin[J]
Administrator
Hero Member

น้ำใจ: +31/-90

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 08:45:21 AM »

ขอบคุณคุณ inkungครับ ติดใจไหมล่ะครับทีนี้ 5555+
chinjunn
Sr. Member

น้ำใจ: +5/-18

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 09:50:20 AM »

เศร้า
ฺBonuszaa
Sr. Member

น้ำใจ: +0/-1

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 11:24:32 AM »

ขอบคุณคับ
หน้า: [1]
  พิมพ์