ตุลาคม 17, 2017, 08:31:41 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++โปรฯอย่างแรงการบ้านของวิสาวใหญ่ในตำนาน นวด+นาบ  (อ่าน 3111 ครั้ง)
vipa
Newbie
*

น้ำใจ: +1/-1

« เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:21:41 PM »

อ่านรายละเอียดให้ครบแล้วโทรนัดค่ะ ระบุด้วยว่ามาจากเว็บไหน? นัดจุดไหน? กรุณาแจ้งด้วยนะคะ
วิ อายุ39 เป็นสาวใหญ่ค่ะ สัดส่วน 32-27-36 สูง 160หนัก48 ผิวสองสี รูปร่างไม่อ้วน ไม่ผอมหุ่นพอดีๆค่ะ
หน้าตาคมๆไม่ขี้เหร่ ยังไม่เคยมีลูกฟิตแน่นอนค่ะ ไม่ขอตอบรายละเอียดส่วนตัวตอนคุยโทรศัพท์นะคะ

โปรฯอย่างแรงก่อนอำลาวงการ เริ่มวันพฤหัสที่ 21 กันยายน 2560 บริการดีๆขอเชิญมาใช้บริการวิกันนะคะ

โปรฯอย่างแรง  1,300/1ครั้ง +นวดผ่อนคลายเบาๆหรือลูกค้าที่ไม่ชอบนวด(1ช.ม)
แบบสบายๆชิลๆ  2,000/1-2ครั้ง +นวดผ่อนคลายเบาๆ(2ช.ม)
แบบสบายสุดๆ  2,500/1-2ครั้ง+นวดผ่อนคลายเบาๆ(3ช.ม)

ไม่เร่ง ไม่รีบ ตามเวลาค่ะ  บริการดีๆสบายๆชิลๆ กันเลยนะคะ
นวดของวิจะเป็นนวดรีแล็คผ่อนคลายเบาๆสบายตัวแน่นอนค่ะไม่ทำให้เจ็บ

งดการต่อลองทุกกรณีค่ะ ขอเก็บเงินก่อนเริ่มงานค่ะ
ลูกค้านำถุงนิรภัยมาด้วยนะคะ ราคานี้ไม่รวมค่าโรงแรมค่ะ ไปโรงแรมเท่านั้นไม่ไปห้องลูกค้า
*** ไม่รับลูกค้าที่เสร็จนานหรือเสร็จยากเพราะจะทำให้น้องสาวของวิอักเสบ ไม่รับนะคะ***
วิเน้นบริการนะคะไม่เน้นรูปร่างหน้าตาลูกค้าบอกว่ารูปร่าง+หน้าตาของวิไม่ขี้เหร่ ไม่สะดวกส่งรูปค่ะมีเหตุผลส่วนตัว
ข้อห้าม!!! ไม่สด ไม่ก้น ไม่ซาดิสซ์ ไม่รับสวิง ใหญ่ยาวทำมาหรือใช้ยาชะลอการหลั่งและลูกค้าที่มียาเสพติดมาเสพไม่รับค่ะ
จุดรับงาน   1.ซอยมหาดไทย (รามคำแหง65หรือลาดพร้าว122) จุดนัดปั้มบางจาก
                2.โลตัสกม.8บางนา-ตราด ปากทางเข้ามหาลัยราม2 ตรงข้ามเมก้าบางนาค่ะ
                ลูกค้าที่สะดวกซอยมหาดไทยไม่สามารถนำรถมาหรือมามอเตอร์ไซด์ รบกวนลูกค้าเช็คอินเข้าโรงแรมมายเลดี้ในซอยมหาดไทย(รามคำแหง65หรือลาดพร้าว122)เท่านั้นค่ะ
                ลูกค้าสะดวกบางนา เช็คอินเข้าโรงแรมสกายอินน์ใกล้โลตัสกม.8บางนา-ตราด มหาลัยราม2 เช็คอินเสร็จแล้ว sms บอกเบอร์ห้องวิด้วยนะคะเพื่อความชัวร์ค่ะ
                3.โรงแรมชาลีน่าสำหรับลูกค้ามาจากต่างจังหวัดเข้ามาพัก ต้องนัดล่วงหน้าค่ะ เช็คอินแล้วบอกเบอร์ห้องวิด้วยค่ะ

หยุดวันอาทิตย์กับวันนักขัตฤกษ์ใหญ่ๆ  ไม่รับงานดึก ไม่รับค้างคืน  
สนใจ 092-9730223 ติดต่อกับวิโดยตรงไม่ผ่านใครค่ะ
ขออนุญาติรับลูกค้าอาย24ปีขึ้นไปนะคะ อายุต่ำกว่า30ปี ไม่รับพิจารณาไม่ต้องโทรมานัดค่ะ
รับงานตั้งแต่ 10.00-19.00น. ถ้าลูกค้าต้องการนัด10โมงเช้า รบกวนคอนเฟิมก่อนล่วงหน้า1วันค่ะ ถ้าลูกค้าจะนัด17.00-19.00น. รบกวนคอนเฟิมก่อน5โมงเย็น เวลาอื่นๆนัดปกติค่ะ ล่วงหน้าไม่เกิน1ช.มค่ะ อ่านรายละเอียดให้ครบก่อนโทรนัดวินะคะ

ดูวัน-เวลาที่วิโพสหน้าสุดท้ายด้วยนะคะถ้าจะนัดกันค่ะ ถ้าว่างตรงกันได้เจอกันแน่นอนค่ะ
!!! ใกล้อำลาวงการแล้วเร็วๆนี้ รีบๆมาใช้บริการวิกันนะคะ
***รับงานเป็นบางวัน บางเวลที่โพสรับงานและเปิดโทรศัพท์ค่ะ  ไม่สะดวกรับงานจะ  ปิดเครื่อง  นะคะ  
***ไม่รับงานนอกเหนือจากจุดนัดโดยเด็ดขาดค่ะไม่ว่ากรณีใดๆนัดแล้วต้องเป็นนัดยกเลิกกระทันหันโทรคุยค่ะ
วิไม่สะดวกส่งรูป ไม่เล่นLine ไม่ตอบเมลล์ มีเหตุผลส่วนตัวค่ะ ไม่หลอกนัด เจอกันจ่ายเต็มทุกกรณีค่ะ
วิต้องการรวบรวมเงินก้อนนึงเพื่อทำธุระกิจเล็กๆน้อยค่ะ
ขอลูกค้าใจดีที่ช่วยเหลือได้ ขอให้ท่านประสบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปค่ะ
สุดท้ายนี้ ขอให้ลูกค้าที่มาช่วยเหลือ+สนับสนุน เฮงๆ รวยๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกๆท่านค่ะ  จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2017, 07:40:53 AM โดย vipa » บันทึกการเข้า
vipa
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:26:06 PM »

ตัวอย่างการบ้านจากเว็บไซไลด์เว็บนึงที่ลูกค้าเขียนให้วิค่ะ   ตกใจ ยิงฟันยิ้ม

คุณวิหรือคุณวิภา (vipa) ตัวจริงเสียงจริง ต้นตำหรับ นวด+นาบ มายาวนาน
คนนี้คนเดียวเท่านั้นในเว็บไซไลน์ ถ้าคุณชอบงานบริการของเธอ ร่วมกันช่วยเหลือ
และสนับสนุนเถอะครับ  ;Dรับรองไม่ผิดหวัง ถ้าคุณอยากจะได้ใครซักคนที่ดีๆมาบริการ  
    ขออนุญาติยกตัวอย่างการบ้านของ คุณX-Sexy มา ณ ที่นี้ด้วยครับ
คุณวิเป็นสาวไซด์ไลน์อีกคน ที่เน้นบริการ ใครเครียดๆเรื่องงานอยากจะมารีแล็ค คอร์สฟูอ๊อฟชั่น 3ชม. แบบฟินๆมาเลยครับ คุณวิจัดบริการ อาบน้ำ นวดๆนาบๆ ฟินจริงๆครับ สำหรับลูกค้าที่ชอบพักผ่อน แบบฟินๆ ผมไม่ชอบเร่งๆรีบๆ ก็จัดฟินๆกับคุณวิทุกครั้งที่เจอ สนับสนุนเต็มที่อยู่แล้วครับ ฮ่าๆๆๆ
สรุป รูปร่าง+หน้าตา  8/10  ผมว่าคุณวิสวยแบบสาวใหญ่ รูปร่างกำลังดี หน้าคมๆครับ
        บริการ นวด  10/10  นวดแบบเบาๆสบายๆผมชอบครับ
        พูดจา อัธยาสัย    10/10  ฝอยจนลิงหลับ เอ้ย! ผมหลับเองครับ มันสบายตรงนวดนี่ล่ะครับ ฮ่าๆๆๆ  
        ความฟิตของน้องสาว  9/10 ข้างในตอดๆรัดๆรู้สึกดีมากๆครับ  
ปล. ผมชอบแนวไม่รีบไม่เร่ง อยู่กับน้องฟินๆเลื่อยๆสบายๆเป็นความรู้สึกส่วนตัว
ที่ผมมีให้น้องและน้องก็มีให้กับผม ต่างกรรมต่างวาระครับ
    ขอเพิ่มเติมอีกซักนิดนะครับ หน้าตาสวยคมๆ ทรวดทรวง องค์เอว แจ๋วมาก
ยิ่งโดนปากของเธอ สุดยอด เสียวฝุดๆ  
ต่างกรรมต่างวาระครับ ผมชอบหุ่นแบบคุณวินะ หุ่นกำลังดี
ไม่อ้วน ไม่ผอม ตรงช่วงเอวมีซิตแพ๊คเล็กน้อย บ่งบอก
ถึงการออกกำลังกายอยู่บ่อยๆครับ หายากนะครับ
ผู้หญิง30+จะดูแลตัวเองได้ดีขนาดนี้ เห็นหุ่นเธอตอนถอดเสื้อผ้า
แล้วน่าอึ๊บจริงๆนะ จะบอกให้ สุดยอดดดด
    ผมว่าลูกค้าบางคนอาจจะไปใช้บริการคนชื่อวิ ผิดคนมากกว่า
คุณวิดั่งเดิม Original ต้นฉบับนวด+นาบ ต้องเป็นคุณวิภา(vipa)
คนนี้คนเดียวเท่านั้นนะครับที่บริการดีนวดแล้วทำให้คุณหลับได้
คนชื่อวิในวงการไซด์ไลน์มี3-4คน โปรดใช้วิจารณญานในการใช้บริการครับ
ขอให้ท่านโชคดีเจอคุณวิภาต้นตำหรับสาวในตำนานตัวจริง เสียงจริงกันนะครับ  เจ๋ง
vipa
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:28:28 PM »

การบ้านของ คุณblackman จากเว็บไซด์ไลน์เว็บหนึ่งค่ะ
blackman
VIP Non Expire
Member

การบ้านคุณวิครับ« เมื่อ: 25 พฤษภาคม, 2014, 03:23: PM »ส่วนตัวผมจะชอบที่บริการดี นวดผ่อนคลายสบายจริงๆ
สบายตัวมากๆเลยครับ สดๆร้อนๆไปหาคุณวิ(Vipa) เมื่อวันก่อน แต่เพิ่งมาส่งการบ้าน สำหรับท่านที่ชอบแบบรีบๆด่วนๆ
ก็ได้ 2ยกสบายตัวไปครับเสร็จแล้วไปธุระที่อื่นต่อ แบบขาสั่นนิดๆ
พิกัด ซอยมหาดไทย ก็ไม่ไกลมาก ขับรถวนไปเวียนมาก็ถึง ติดม๊อปเล็กน้อย 555
รูปร่างหน้าตาคุณวิ ดูน่ารักไปอีกแบบ เพราะโครงหน้าเธอออกสวยอยู่แล้วไม่ต้องแต่งมาก รูปร่างพอดีๆไม่อ้วน ไม่ผอมเกินไป
ชอบครับออกอวบนิดๆ หน้าอกเล็กไปหน่อยแต่ได้ส่วน จับแล้วไม่เหลว ยังแข็งอยู่ เหมือนหน้าอกสาวแรกรุ่น
น้องสาวเธอดูอวบอิ่มดีครับ จับเต็มไม้เต็มมือ ผมขอไม่บรรยายเรื่องบนเตียงมากนะครับเพราะบรรยายไม่เก่งครับ
แต่ถ้าให้เป็นคะแนนก็จัดว่าอยู่ในระดับดีเยี่ยมครับ  
สรุป คุณวิ นิสัยน่ารัก อธัยาสัยดี คุยสนุก หุ่นกำลังดี บุคคลิกดูดี ผมยาวสลวย ผมเธอสวยมากครับ
ผิวไม่ขาวมาก จับผิวแล้วเนียนมาก ลื่นๆ หน้าตาสวยคมๆ  
ที่สำคัญที่คุณวิเน้นมาก นวดผ่อนคลายของเธอสบายมากครับ สบายจนทำให้ผมเคลิ้มหลับไปไม่รู้ตัวเลย
ได้พักผ่อนจริงๆ มาใช้บริการคุณวิครั้งนี้ คุ้มสุดๆ ผมใช้บริการ พิเศษสุดๆของเธอ สุดๆจริงๆครับ สุดๆทุกอย่าง
มีโอกาสจะไปใช้บริการอีก ชอบนวดครับ    จุมพิต  
vipa
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 01:31:11 PM »

***การบ้านของวิจากเว็บอื่น การันตีได้ค่ะ***
วันนี้ผมได้มีโอกาสนัดคุณวิ  ซึ่งผมบอกเลยว่าผมไม่เคยแนวนี้มาก่อน จึงต้องใช้ความกล้าอย่างมากในการนัดคุณวิ    จุมพิต
และแล้วก็รวบรวมความกล้าได้  ผมโทรหาคุณวิ  และคุณวิรับสาย  ผมถามว่าว่างไหม  ซึ่งเป็นโชคดีของผม  คุณวิตอบรับทันที
พร้อมถามว่าอ่านรายละเอียดแล้วใช่ไหม  แน่นอนครับว่าผมอ่านแล้ว  หลังจากนั้นผมก็ไปหาคุณวิเลย   ยิ้ม
จุดนัดพบลาดพร้าว 122 (มาทางด่วนจะสะดวกครับ ห่างจากทางด่วนไม่เกิน 5 กิโลเมตร โดยประมาณ ลงป้ายทางด่วนลาดพร้าว)  
พอถึงที่หมายและพี่วิมา ถือว่าโอเคเลยนะครับ ทำให้คิดต่อไปว่าตอนสาวๆคงสวยมาก รับขึ้นรถไปโรงแรมใกล้ๆ
ระหว่างไปผมบอกคุณวิเลยว่า ผมครั้งแรกนะ  บอกเลยครับว่าอายมาก อายจัง       เศร้า
  ...ตัดบทเข้าเนื้อเรื่อง พอเข้าห้องคุณวิชวนคุยจนรู้สึกหายเขิน ซักพักคุณวิก็ชวนอาบน้ำ  
ซึ่งตามประสาครั้งแรก  ผมก็เงอะๆงะๆ ไปไม่ถูกเลย แต่คุณวิก็ชวนคุยเพื่อให้หายตื่นเต้น  และพยายามนำให้  
คุณวิอาบน้ำให้และพออาบเสร็จก็พากันไปขึ้นเตียง คุณวิเริ่มจากนวดพร้อมชวนคุย เราก็เริ่มหายอายหละ
ซักพักก็เริ่มบรรเลงเพลง ทั้ง.... และ.... ซักพักก็.... จบท้ายด้วยท่า..... (ให้ไปลุ้นเองครับ) ซึ่งสมตามการบ้านที่ให้มา
แต่ด้วยความที่เราครั้งแรก เลยกล้าๆกลัวๆ คุณวิเลยลุยอยู่ฝ่ายเดียวเลย จนผมเสร็จซึ่งค่อนข้างไว
เพราะไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิงนานแล้ว  (ผมเคยมีอะไรกับแฟนนะ นานพอควร) แต่พอแบบนี้ บอกเลย ผมเหมือนเด็กจริงๆ
ครั้งหน้าคงต้องขอแก้มือ คุณวิครับครั้งหน้าไม่ยอมหละนะ!! ฮึๆ คุณวิสอนมาดี    รูดซิบปาก
...อะๆๆๆยังไม่จบ อย่าคิดว่าน้ำแตกแล้วแยกทาง  เวลาเหลือเยอะ  คุณวิก็ไม่รีบเร่ง อยู่กับผมนานจนผมต้องบอกว่า
กลับเถอะ ผมเกรงใจ    ร้องไห้   ประมาณว่าไม่บอกให้กลับก็คงจะอยู่ให้ครบอะ (อะไรจะดีขนาดนั้น)   ยิ้มกว้างๆ  ซึ่งระหว่างนั้นคุณวิก็นวดให้ตลอด
จนผมบอกคุณวิว่า ถ้านวดอีกหน่อยหลับแน่ๆ     ฮืม   และคุณวิก็แนะนำหลายๆอย่าง พออยู่จนพอใจก็กลับแบบมีความสุข     เจ๋ง
สรุป... 10 / 10 (ผมไม่ได้หวังเรื่องหน้าตา เลยมองข้าม บริการให้เต็มจ้า)     ยิ้ม    ยิงฟันยิ้ม
***ใครที่ครั้งแรกก็แนะนำนะครับ คุณวิเค้าไม่รังเกียจแถมยังสอนให้อีก***
vipa
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 10:18:05 AM »

เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่ เปลี่ยนรายละเอียดใหม่  ใกล้อำลาวงการแล้วเร็วๆนี้

ขอบพระคุณลูกค้าทุกๆท่าน ที่เข้ามาช่วยเหลือและสนับสนุนวินะคะ

อ่านรายละเอียดให้ครบ  สนใจโทรนัด  วิยินดีรับใช้ค่ะ
  092-9730223

!!! โปรฯอย่างแรง เริ่มวันพฤหัสที่ 21 กันยายน 2560 ค่ะ บริการดีๆขอเชิญค่ะ   ยิ้ม
vipa
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 08:34:57 AM »

ว่างอยู่นะคะ   อ่านรายละเอียดให้ครบ  สนใจแล้วโทรนัด  วิยินดีรับใช้ค่ะ  092-9730223  ยิ้ม
vipa
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันนี้ เวลา 07:52:09 AM »

ว่างรับงานค่ะ  ขอรับลูกค้าใจดีๆน่ารักๆ  เข้ามาช่วยเหลือและสนับสนุนวิตอนนี้ด่วนค่ะ   ยิ้ม
หน้า: [1]
  พิมพ์