พฤศจิกายน 17, 2019, 07:38:28 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน MD16 ณ the BANK พระราม9  (อ่าน 1242 ครั้ง)
sopa69
Newbie
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 03:36:26 PM »

การบ้านจากลูกค้า..ส่งมาให้พี่ๆอ่านกันค่ะ
แวะมาย่านพระราม 9 ร้านTheBank
แว่ปออกมาตอนบ่ายๆ โทรจองน้อง MD16ไว้
ดูรูปจากไลน์กลุ่มลับแล้วถูกใจ
นั่งกินเบียร์รอ ซักพักเชียร์ก็จูงน้องโซดา MD16 มาให้   
เห็นน้องแล้วถูกใจกว่าในรูป ผิวดี หุ่นดีมาก
-ตามที่เชียร์บรรยายสรรพคุณ
พอเข้าห้องปุ๊บ น้องก็ถามว่า มาบ่อยจัง
พูดไม่ทันขาดคำ น้องก็ดึงผมไปบดปาก
ลิ้นที่แสนนุ่มลากลงไปตามซอกคอ
น้ำยังไม่ทันมา เราสองคนกลับอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า
ผมถามเธอว่า ไม่อายหรอ เธอตอบอย่างน่ารัก
อายทำไม เค้าเห็นจนชินแล้ว
ด้วยความเสี้ยนมากมาย ผมจึงอุ้มน้องออกจากอ่าง
บอกให้เช็ดตัวเหอะ พี่ไม่ไหวแล้ว
เช็ดตัวยังไม่ทันแห้ง ผมจับน้องมาแลกน้ำลายอีกที
น้องบอกขอเช็ดจิมิก่อนนะพี่ ผมจึงผลักน้องขึ้นเตียง "เดี๋ยวผมเช็ดให้"
แล้วจึงใช้ลิ้นเช็ดจิมิน้อง จิมิเปียกปนทั้งน้ำธรรมดาและน้ำเซี่ยน
วินาทีนี้ไม่สน ยกซดอย่างเดียวครับ   
เธอครางไม่เป็นภาษาคน แล้วหันมาดูดหำผม
เพลานั้นเราสองอยุ่ในท่า 69 ร่วม 10 นาทีได้
ผมและน้องจึงทนไม่ไหว ด้วยอารมณ์หื่น
ยกเอว มาจะเข้าท่าเบสิค น้องบอกไม่เอาๆ
เธอขึ้น wot ให้ พร้อมกับ ก้มลงมาดูดปากด้วย
ต่อด้วยยืน ด๊อกกี้ หันหน้าหากระจก
เห็นหน้าตอนเธอเสียวในเงากระจกแล้วยิ่งหื่น
ผมก็จับแขน 2 ข้างเธอไว้ แล้วซอย
เสร็จแล้วเธอก็เอาบิดมือมาโอบเอวผมทั้งๆที่ยังหันหลังด๊อกกี้อยู่
แล้วหันหน้ามาประกบปาก อารมณ์พีคขึ้น เร่งซอย กดจนน้ำแตกคาถุง
นอนหอบหายใจริน กอดน้องไปด้วย น้องช่างเอาใจ คุยกันเหมือนแฟนเลย ฟินสุดๆ
หน้า: [1]
  พิมพ์