มกราคม 26, 2020, 08:14:17 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องน้ำปั่น MD39 + ปาร้าน  (อ่าน 2277 ครั้ง)
sopa69
Newbie
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 06:04:06 PM »

::: ด้าน    มืด    ของ    พลัง :::       

การบ้าน……...น้องน้ำปั่น.... เบอร์ MD - 39..ร้าน The Bank (พระราม 9 )

:::สรุปรายละเอียด:::
หน้าตา       9.0/10  ( หน้าตาสวยครับ แนวเซ็กซี่ ยิ้มสวยดี ผมยาว น่ามาก ดูโดดเด่นมาก )
รูปร่าง      9.0/10  ( รูปร่างสมส่วน  หุ่นส่วน XXX  )
ผิวพรรณ     9.0/10 ( ผิวขาวมาก ลูบตัวไปนี่เนียนดีครับ  มีรอยสัก ไม่ชอบผ่านครับ ผมได้หมด )
ไฟหน้า   9.0/10 ( น้อง มีดีเลยครับ โมมาสวยมากบีบมันนิ่มเต็มมือเลย ทรงสวยดีครับ ) 
บ๊วบ/สเปย์      9.5/10 ( น้องทำได้ดีเลยล่ะครับ แผ่วเบามีจังหว่ะ  เร็วก็ได้ สายไม่แข็ง มีแตกคาปาก )
ช่วงล่าง  8.9/10  ( ตัดแต่งสวยงาม โคตรฟิตครับ แน่น หนึบ เอามันดีครับ เด้งรับตลอด)
อาบน้ำ  9.0/10 ( ขัดทุกซอก ทุกมุม มีนวดให้ด้วย บ๊วบให้ด้วย )
เรื่องบนเตียง 9.0/10 ( งานหวานซ่อนเปรี้ยว ตามใจ )
GF = Girlfriend Factor     10/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดี เอนเตอร์เทรน คุยเก่ง ) 

ค่าขนม 4,900 คุ้มค่าสมราคาแน่นอน   
 ต่างกรรม ต่างวาระ คำนี้ใช้ได้เสมอครับ

****หมายเหตุ : คะแนนหรือข้อคิดเห็น ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผม แต่ล่ะคนมีความชอบไม่เหมือนกัน.....

++ หมายเหตุ ++

การบ้านเป็นเพียงการแชร์ประสพการณ์ที่เจอมา ไม่ได้ส่งเสริมให้มีการค้าประเวณีแต่อย่างได

รูปทุกรูป ได้ขออนุญาตน้องเอามาลง น้องก็ได้เห็นรูปที่จะลงแล้ว และอนุญาตให้ลงได้

ตำหนิต่างๆ เช่น ไฝ ขี้แมลงวัน หรือรอยสัก ที่ตัวจริงน้องมี ผมต้อง ลบ ออก เพื่อความปลอดภัยของตัวน้องเอง

*** ขอ  พลัง  จง  สถิต  อยู่  กับ  ท่าน  ***

หน้า: [1]
  พิมพ์