เมษายน 02, 2020, 08:03:02 PM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลินฮุ่ย ค่าย The Bank + ปาร้าน  (อ่าน 2608 ครั้ง)
sopa69
Newbie
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มกราคม 07, 2020, 03:57:48 PM »

บ่ายวันอาทิต โจ้ บางกรวย ขับกับบ้านเส้นรามคำแหงรถติดมาก เบื่อๆๆ ผ่านThe Bank เลยลองแวะไปดูเด็กๆๆน่อย  กะว่าถ้าไม่โดนก้เดินออกครับ ตัดสินใจได้ ก้เลี้ยวเข้าซอย เดินเข้าร้านปุป  เชีย เดินมาเทคแคร์ เชียแนะนำดีคับ ไม่กดดัน เชียร์ก็แนะนำมาหลายคน  เรียกน้องๆมานั่งประจำกาน มี4ราคาครับ ผมมองผ่านรอบแรก   เชียแนะนำน้องหลินคับ บอก ผิวเนียน เนื้อตัวดี มีนม งานดี ผมมองชั่งใจแปป เพราะน้องไม่สบตาผม แต่ความเ ี่ ยน มันครอบงำ ผมเลยตกลงขึ้นงานกับน้องหลิน จ่ายค่าสินเสียบ เสดสับ ก้พากานไปห้อง  ตัดบทอย่างรวดเรวนะคับ
     ณ ห้องปติบัดกานลับ  น้องถอดเสื้อมา โอ้แม่เจ้า หุ่นดีใช้ได้เลยคับ ไฟหน้าไม่เลกไม่ใหญ่ พอดีมือ แน่นๆ บีบมันมากๆๆๆๆๆๆคับ ผิวเนียน ขาวสวย น้องสะโพกผาย ก้นเด้ง ดอกกี้มันแน่  พอถอดชุดมาบอกได้คำเดียวโดนใจมากคับ
ถัดมางานอาบน้ำ ใช้ได้คับ ยกก้นผมขึ้นมารองตักแล้วบ๊วบในอ่าง พร้อมมองสบตาผมตลอดเวลา โคตรดีเลยครับ สเปสดในอ่างได้สักพักผมก็ขออุ้มน้อง มาที่เตียง บอกได้คำเดียวว่า งานปาก+ลิ้นน้องขั้นเทพคับ โม๊กเสียวมาก แทบเส็ดเลยคับ ผมสลับ 69 ทาสีน้องบ้าง จิมิเนียนนุ่ม ปากทางปิดแนบสนิท แหวกสำรวจเป็นครีบสวยงามไม่หมอง สลับกันกินท่อนรักและหอยน้อย น้องครางในลำคอพอได้อารมณ์ น้องทำจนได้ที่ ก็โหลดcd  ไม่พุดพร่ำทำเพลง น้องขึ้นเสียยเลยครับ พอเข้าที่ดีแล้วน้องโยกเบาๆๆเหมือนวอมอัพ3ที ไปมาหน้าหลัง เน้นคับ3ทีจิงๆๆ  จากนั้นน้อง ขย่ม แบบรัวละแรงละมันมากคับ สปริงช่วงตัวน้องดีมาก บวกกับเสียงคราง ร้องได้ใจมากคับ เรียกว่างานบู้ล้างผลาญเลยคับ ผมกัวเสดเพราะผมเสดเรว เลยเปลี่ยนท่า ขอบุกคับ จัดดอกกี้ เลย เพราะสะโพกกับก้นหน้าตบมากคับ ต้องบอกว่า ที่สุดของดอกกี้จิงๆๆคับเสียวมาก ผมบอกให้น้องเอาหน้าแนบเตียง ละแอ่นก้นให้สูงสุด ตีก้นเบาๆ เรียกเสียงคราง ผมซอยสักพักจัดหนักๆๆ เน้น ชักสุดลูกสูบ สุดท้ายแพ้แตกเรียบร้อยครับ
   สรุปเลยละกันคับ
น้องหลิน
รหัสMD8
ร้านเดอะแบ็งค์(พระราม9)

อกแท้ๆแม่ให้มา ไฟหน้าสวยมากจุกชมพูไตนมแข็งแน่นๆปีบมันมือมาก
ผิวขาวเนียนไม่สัก พูดเรื่องงาน...หนูบู๊สุดๆค่ะพี่ข๋าา กัดมันเลยทีเดียว การันตีความอร่อย
ฟิลแฟน จูบได้แลกลิ้นนัวสุดๆ สไลด์ทั้งตัว พูดเก่ง  ดูดเก่ง เลียเก่งสุดๆไม่แพ้ไคร
ตัวเล็กน่ารัก ยิ้มสวย
สายN นิสัยดี อัธยาศัยดี พูดเก่ง
ค่าสินสอด4900
ไม่มีอีกแล้ว งานคุ้ม

หน้า: [1]
  พิมพ์