สิงหาคม 16, 2020, 02:57:01 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุงหนิง หนุบหนับ The Bank + ปาร้าน  (อ่าน 3563 ครั้ง)
sopa69
Jr. Member
**

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 02:06:57 PM »

ผมตี๋ต่อ บางหว้า มาอีกแล้ว เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา มีโอกาสแว๊บอีกแล้ว ด้วยข้ออ้างเดิม คือไปหาลูกค้า (ขอบคุณเทศกาลปีใหม่ ที่ทำให้มีข้ออ้าง เอาของขวัญไปเยี่ยมลูกค้า)

คราวนี้ใจจดใจจ่อรอวันเลย วางแผนไว้อย่างดี วันพฤหัสฯ line ไปหาเชียร์ถามข่าวคราวน้องหนุงหนิง ที่ติดตามมานาน ไม่มีโอกาสขึ้นซักที

เชียร์ก็ดีใจหาย รีบบอกเลย ... ไม่รู้ครับว่าน้องจะเข้ากี่โมง แล้วจะมีใครจองไว้หรือยัง ... ให้พรุ่งนี้โทร. มาถามใหม่ อ่าววว ไม่เป็นไร พรุ่งนี้โทร. ไปอีกที

และแล้วเช้าวันศุกร์ก็มาถึง ... นั่งกระวนกระวายแต่เช้า จะโทร. หาก็เช้าอยู่ ... รอ ๆ ไป ประมาณ 11 โมงกว่า รีบกดโทรศัพท์หาเชียร์ ได้ความว่า น้องเข้า 13.30น. รอบแรกยังว่างอยู่ รีบตอบเชียร์ไปอย่างไว จองครับ

พอวางสายรีบบึ่งรถไปร้านทันที แวะกินข้าวเสร็จเข้าไปถึงบ่ายโมงสิบห้า เชียร์บอกน้องพร้อมแล้ว ก็เลยเรียกน้องขึ้นเลย น้องเพิ่งแต่งหน้าเสร็จ เดินออกมาจากข้างใน ... อื้อหือ สวยมาก คุ้มค่ากับการรอคอยเสียจริงๆ แต่น้องตัวเล็กนะครับ

ถึงห้อง น้องเปิดน้ำ สั่งน้ำ แม่บ้านมาส่งตระกร้า เสิร์ฟมาส่งน้ำ เสร็จ ล็อคห้อง น้ำเต็มพอดี ... รอไรล่ะครับ แก้ผ้าลงอ่างสิ น้องมาช่วยถอดเสื้อกางเกงไปแขวนให้ แล้วก็เริ่มถอดของตัวเอง

น้องหุ่นดีครับ ตัวเล็กสเป็กผมเลย ปลดบนมา นมสวยมากๆ หลอดไฟเล็ก ๆ ปลดส่วนล่าง จิมิสวย ปีกยังไม่ยื่น สีชมพูอ่อน ๆ น่าลงลิ้นมาก สนามหญ้าตัดแต่งมาสวยงาม

น้องชวนลงอ่าง อาบน้ำให้ งานอาบน้ำปานกลางครับ แต่ก็มีเสียวเวลาล้างเจ้าตัวน้อย แต่น้องไม่ได้สเปฯ ในอ่างนะครับ

อาบเสร็จ น้องล้างตัว เช็ดตัวเสร็จ ก็ให้นอนลงแล้วเริ่มบิ้วท์เรา ไล่ลงมาเรื่อย ๆ เจ้าตัวน้อยหายเข้าไปในปากน้อง น้องใช้ปากได้ดีมาก เสียวสุด ๆ น้องบ๊วบอยู่นานจนเสียวจะแตก เลยบอกน้องพอก่อน กลับตัวน้องนอนลง มาหอมแก้ม ซอกคอ ไล่ลงมา แวะที่นมสวย ๆ คู่นั้น น้องชอบให้เล็มเบาๆ ก็เลยเลียหัวนม กับรอบๆ เบาๆ ดูดก็เบาๆ .. มีก็ลูบส่วนล่างน้องไปด้วย .. แป๊ปเดียว น้ำเริ่มมาแล้ว น้องครางเบาๆ เสียงเพราะมาก

ปากก็ไล่ลงไปเรื่อย ๆ หน้าท้อง สะดือ หน้าขา ข้างขา แล้ววกเข้าไปจุดสำคัญ .. ทาสีสิครับ ... ดูเหมือนน้องจะชอบแบบเบาๆ เคลิ้มๆ เราก็เล็มไปเรื่อย ๆ น้องก็ครางเป็นระยะๆ น้ำมาเต็มเลยครับทีนี้ ซักพักเหมือนน้องจะกระตุกเบาๆ ไม่รู้เสร็จหรือเปล่า

เลยพลิกกลับ น้องมาสเปฯ ให้อีกที ก่อนโหลด CD เราก็ให้น้องนอนลง เริ่มที่ท่าเบสิคก่อน แต่ว่าของน้องค่อนข้างคว่ำ เลยต้องเอาหมอนมาหนุนไว้ ซักพักก็เปลี่ยนเป็นท่ากรรไกร ... แล้วก็ Doggy .... ท่านี้สุด ๆ ของน้องหนึบมาก ซอยไปซักพักไม่ไหว น้องเริ่มครางดังขึ้นเรื่อย ๆ คราวนี้ใส่เกียร์ 5 รอบ 6000 RPM ใส่ไม่ยั้งเลย ของน้องตอดตุ๊บๆ ซักพักทนไม่ไหว แตกในท่านี้เลย ดี๊ดี

การบ้าน……...น้อหนุงหนิง..... เบอร์ GM - 27...ร้าน The Bank (พระราม 9 )

:::สรุปรายละเอียด:::
หน้าตา       9.0/10  ( หน้าตาน่ารักเลยล่ะครับ ใสๆ ยิ้มสวยดี )
รูปร่าง      8.5/10  ( รูปร่างสมส่วน ก้นกลมสวย แน่นไปทั้งตัว )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวขาว ลูบตัวไปนี่เนียนดีครับ )
ไฟหน้า   8.5/10 ( น้องโมมา ขนาดใหญ่ ) 
บ๊วบ/สเปย์      9.5/10 ( น้องทำได้เก่งเยล่ะครับ สุดโคน ลีลาดีมาก )
ช่วงล่าง  8.5/10  ( ตัดแต่งสวยงาม โคตรฟิตครับ แน่น หนึบ )
อาบน้ำ  9.0/10 ( อาบน้ำได้เก่งครับ มีนวดตัว บ๊วบให้ด้วย )
เรื่องบนเตียง 9.0/10 ( งานบู๊ ล้าง ผลาญ เลยล่ะ จัดได้ทุกอย่าง คนนี้เก่งเรื่องบนเตียง )
GF = Girlfriend Factor     9.0/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดี คุยเก่ง ) 

ค่าขนม 3,900 คุ้มค่าสมราคาแน่นอน

ต่างกรรม ต่างวาระ คำนี้ใช้ได้เสมอครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์