กุมภาพันธ์ 28, 2020, 12:31:54 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกี้ สวยเฉี่ยว THE BANK + ปา  (อ่าน 2408 ครั้ง)
sopa69
Newbie
*

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 05:59:30 PM »

ผมพี่ทิ เสี่ยโรงกลึง ย่านเพชรเกษม หลังจากลื่นห้องน้ำบ้านตัวเอง คางแตก หงุดหงิดหลาย ต้องระบายสักหน่อย ตัดสินใจกลับรังเดิม THE BANK ไม่โทรหาเชียร์ walk in เข้าไปเลย ก่อนก้าวเข้าร้านถือ ฤกษ์ก้าวเท้าซ้ายเข้าไป กันหล่น กำลังจะผลักประตู เชียร์ก็เปิดมาต้อนรับ ยิ้มแย้มแจ่มใส แต่ผมมองแต่น้องๆ ที่นั่งอยู่หมายปลดกำหนัด และความหงุดหงิด เชียร์ทักคางเป็นอะไรแผลสดใหม่เชียว 5555 ยิ้มพร้อมน้ำตา ถามคนไหนสดใหม่ เชียร์แนะนำน้องกี้ ไม่มองหน้าตกปากรับคำ เพราะเชื่อใจส่งตัวขึ้นห้องหอให้ไวเลย เข้าห้องมา สำรวจน้อง หน้าตาเฉี่ยว เก๋ไก๋ หน้าอกเกินตัว ผิวขาว หุ่นดี ก็โอเค๊เด๋วลองแกะเปลือกดูซิ คว้าน้องมานัว ดูดปาก น้องจับหนอนน้อยคลึงไปมาอย่างเหมือนจะหื่น จากนั้นก็ลงไปพิสูจน์ทราบขนาดหนอนน้อยคนอ้วนว่าเอามาเยอะอะปล่าว  ผมตกใจ ตื่นเต้นจนทำอะไรไม่ถูก ปล่อยให้น้องเค้าถอดกางเกงทั้งนอกและในลงไปกองอย่างว่าง่าย

พอเจอตัวหนอนหัวห้อยยังไม่ยอมตื่น (ก็เนอะ..โดนจู่โจมขนาดนั้น ชายอ่อนประสบการณ์อย่างผมก็พาลไม่แข็ง  ..น่าสงสาร น้องทำท่าขำๆ ชอบอกชอบใจ  "คนอ้วนนี่ไม่เอามาเยอะนะพี่"   ว่าแล้วก็จับมันรูดเล่นซะงั้น เอาล่ะวา โดนน้องเอิร์นท้าทายขนาดนี้ ไอ้หนู เอ็งช่วยพ่อหน่อยวะ อย่าทำให้ขายหน้าไปมากกว่านี้เลย

ก่อนที่จะหดไปกว่านั้น น้องพาไปล้างตัว ล้างหนอนก่อน  แล้วก็นั่งยองๆล้างตัวเองด้วย   พอเช็ดตัวแห้ง เธอก็คุกเข่า จับหนอนน้อยเข้าปากบร๊วบแบบสดๆ เน้นๆ  โอ้ว... อะไรจะรุกหนักปานนี้  ,ลีลาเยี่ยงนี้ไม่นึกว่าจะมาเจอที่ The Bank เล๊ย, พอได้ความอุ่น นุ่ม ลิ้นชุ่มๆ + กับลีลาดูดบร๊วบ คายออก ดูดเข้า ลิ้นก็เดาะเล่นปานเด็กที่กำลังเพลิดเพลินกับอมยิ้มแท่งอร่อย  ทำให้หนอนน้อยเริ่มฮึดสู้ พองตัวขึ้นทีละนิด ทีละนิด  จนเริ่มเต็มปากเจ้าหล่อน  แต่ถึงกระนั้น น้องก็ยังคงบร๊วบดูดอย่างไม่สนใจ แถมคราวนี้ลามลงมาดูดไข่อีกตะหาก

พอหนอนน้อยมันฮึกเฮิม ผงกหัวอย่างขึงขัง พร้อมเข้าสู่การประลอง ,ก่อนอื่น ผมให้น้องยืนบ้าง แล้วดูดปากแลกลิ้นที่เพิ่งบร๊วบเจ้าหนอน (ของตัวเองไม่รังเกียจครับ) จากนั้นก็เลื้อยลงมาสาระวนกับนมที่ขนาดกำลังดี ดูด-บีบ ซ้ายที ขวาที มือก็ลงไปแหวกหิ๋มน้องมั่ง ยังเช็ดไม่แห้งดี ซอกกลีบยังแฉะอยู่เลย แล้วแอบยกมาดมพิสูจน์กลิ่น ,ไม่มีครับ ได้แต่กลิ่นหอมอ่อนๆของแล็คตาสิทกะกลิ่นสาปสาว5555
ของน้องสีชมภู ปิดสนิท แหวกกลีบกุหลาบดู สวยงาม โหนกเนินเร้าให้ชิวหาพาให้เพลิน เอาวะ.., เห็นแบบนี้แล้วขอลองดูหน่อยสิ  แค่ปลายลิ้นเขี่ยๆสกิดยอดเม็ดซักน๊อยนึง

ที่ไหนได้ พอลงไปแตะหน่อยนึง น้องกี้ถึงแก่อาการจั๊กจี๋อย่างแรงครับ จากแค่จะปาดปลายติ่ง น้องเอิร์นสะดุ้ง ปล่อยก๊าก อัดจิ๋มเข้าเต็มหน้าผมทั้งเนิน...  แล้วไม่อัดเปล่า เอาโหนกเนินพร้อมสก็อตไบร๊ทที่ตัดแต่งแบบรองทรงมาถูหน้าผมอีก  ,โห น้อง.. หน้าพี่ใสอยู่แล้ว ไม่ต้องเอาสครับมาขัดให้ก็ได้  ..แต่ก็ชอบนะนั่นไม่ใช่ไม่ชอบ จากนั้นก็เลยตามเลยครับ  ผมจัดการจับน้องยกขาแหก แล้วลงลิ้นปาดตาลแบบเต็มรูปแบบซ้า

แหมๆๆๆ กะลังเพลินๆทั้งผมและน้อง  น้ำล้นพอดี น้องเลยถามว่าจะอาบก่อนหรือเอาเลย  ผมดูแล้วมีเวลาแค่ช.ม.ครึ่ง แล้นี่มันผ่านมาร่วมยีสิบนาทีแล้ว  ใจเย็นๆดีกว่า เลยบอกน้อง "เราหยุดปาดตาล แล้วลงไปแช่น้ำให้ความหื่นมันเพาะบ่มอีกหน่อยดีกว่า" (หักห้ามใจทั้งๆที่น้ำเยิ้มปริ่มหัวหนอนแล้วจ้า)

ตอนอยู่ในอ่าง ก็ไม่ค่อยได้อาบเป้นเรื่องเป็นราว หนักไปทางนัวมากกว่า น้องก็ขี้เล่นดี มานั่งทับคล่อมหนอนน้อยให้เสียวเล่น  ผมถามว่าถ้ามันเข้าไปจะเป้นไงเนี่ย.. น้องบอกเฉย "พี่ก็รับหนูกับลูกไปเลี้ยงสิค๊า" ...ซะงั้น  เดี๋ยวจะโดนไม่น้อย

พออาบเสร็จเช็ดตัวแห้ง น้องเอิร์นคนสวยก็ผลักผมนอนบนเตียง  แล้วคลานเข้ามาพร้อมทำหน้าเซ็กซี่ เหมือนนางแมวหมวยยั่วสวาท จากนั้นก็ต่อภาคสองของ  "หนอนน้อยในปากใหญ่"  ลีลาการละเลียดบร๊วบหนอนของเธอช่างดูเอาใจใส่จัง  เริ่มจากเอาริมฝีปากคู่งามมาจูบหัวเบาๆ จากนั้นก็กวาดลิ้นไปทั่ว จากหัวถลอกลงมาที่โคน ลากลงมากรีดไข่แบบเน้นๆจนเกือบถึงตู้เย็น แต่ไปไม่ถึง...เสียดายจัง 
ต่อมาก็กลับขึ้นมาอมเจ้าหนอนที่พองตัวเกือบเต็มที่ มิดยันโคน เธอใช้วิชาโอษฐ์กามได้ยอดเยี่ยมทีเดียว  จนผมจะไม่ไหว จึงดึงเธอขึ้นมา แล้วผมก็เป็นฝ่ายขึ้นบนบ้าง เพื่อจะได้ชิมน้องกี้คนสวยได้ทั้งตัวเป็น
หลังจากชิมน้องกี้คนสวยจนสาแก่ใจ ผมก็เริ่มกิจกรรมเข้าจังหวะทันที , ถุงสวมปร๊าบ ขายาวเรียวน้องก็โดนจับยกแหกมาพาดบ่าผมทันที  จากนั้นก็ค่อยสอดใส่ความเป็นชายแบบเนิบๆ ร่องหลืบน้องเฉอะแฉะอยู่แล้ว เลยไม่ต้องปาดเควาย

น้องหลับตาพริ้ม มีเสียงครางเบาๆรับกับจังหวะสอดใส่   จากนั้นการ "เอาจริง" ก็เริ่มขึ้น ผมใส่แบบไม่เกรงใจเจ้าจิ๋มน้อง (ก็ไม่ได้ยาวใหญ่นี่นา) น้องก็เด้งรับดีมาก  ขนาดผมพักเหนื่อยค้างท่าเดิม เธอยังช่วยกระเด้งจิ๋มขึ้นมาแบบไม่เลิกรา  ผมเลยสบายปล่อยเธอเด้งอยู่พักใหญ่ จากนั้นก็สะกิดเธอให้พลิกมาท่ากวางเหลียวหลัง แต่ขาน้องเอิร์นยาวกว่าตัวสั้นๆของผม จนผมต้องกดบั้นท้ายเธอเบาๆให้แบะขาลงอีกหน่อยจนเข้าที่ จากนั้นก็อัดน้องจนเด้งหน้าเด้งหลังแบบเต็ม พอผมหยุดพักน้องก็ช่วยขยับอีกแล้ว จนผมต้องบอกให้น้องหยุด ไม่งั้นผมแพ้แตกก่อนเวลาแน่, เวลาไม่พอให้เบิ้ลด้วย

จากนั้นผมก็มาจบที่ท่ากบดานของโปรด กระเด้าไป กินนมไป แลกลิ้นไป เพลิดเพลินเป็นบ้าครับท่านผู้อ่าน  ยิ่งเห็นหน้าน้องกี้ตอนเสียว (เสียวจริงรึปล่าวไม่รู้ แต่นาทีนั้นไม่สนแล้วคร้าบ) มันยิ่งเพิ่มไฟหื่นให้ปรี้เธอแบบไม่กลัวหัวใจวาย
แล้วจุดสุดยอดก็มาถึง.. โอ้ว  ช่างยอดเยี่ยมอะไรเช่นนี้ น้องกี้จ๋า

MD1  น้องกี้
สวย หุ่นนางแบบ หน้าเฉี่ยว นมสวย จิ๋มสวย ต้องซ้ำ
4900 บาท คุ้มทุกสตางค์

หน้า: [1]
  พิมพ์