กุมภาพันธ์ 02, 2023, 01:23:36 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GM67 น้องแก้ม THE BANK ขาวโบ๊ะ+ปา  (อ่าน 6006 ครั้ง)
sopa69
Jr. Member
**

น้ำใจ: +0/-0

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2020, 03:39:38 PM »

วันก่อนแวะไป THE BANK ช่วงนี้โดดเด่นที่สุดในวงการ อาบ อบ นวด
เข้ามาเจอเชียร์ปุ้ม เชียร์ประจำสาวสวย ทักทายกันนิดหน่อย พร้อมให้แนะนำ
กวาดตาดูในตู้ มีน้องน่ารักเตะตาอยู่คน เชียร์ปุ้มขานชื่อ น้องแก้ม GM67 ขาวน่ารัก ถามเชียร์บอกมาทำไม่นาน
ก็กะไว้ว่างานหวานๆ เลยเรียกมาลองดู ดูพูดน้อยๆ ขี้อาย
ตัดมาในห้อง ระหว่างรอน้ำเต็มก็คุยๆดู ละลายพฤติกรรม
น้ำเต็มละ ลงแช่ ดูขี้อายสุดๆ แกะออกมา ขาวโบ๊ะ หน้าอกพอดี นมแท้ สวยงาม จุกเล็ก สะโพกผาย
ดูเด็กมากๆ ถูกใจสุดๆ

ใครชอบอกตู้มๆ ผ่านไปนะครับ น้องไม่ได้ราบเรียบ แต่ไม่ล้นหลาม ที่เจ๋งคือความสด
งานอาบน้ำสะอาดสะอ้านดีครับ เช็ดตัวเสร็จกะว่า คงต้องชงเองกินเองแหงๆ
แต่แล้วก็คิดผิด..

ผมโดนน้องข่มขืนครับ ... มาถึงก็แกะผ้าทั้งผม ทั้งน้อง แล้วนั่งทับ เอาน้องสาวสไลด์น้องชายผมทันที
โคตรเสียว..(กลัวว่ามันจะเข้าไป) เสร็จแล้วก็จูบ(ไม่แลกลิ้น)แล้วก็ลากลิ้นไล่ลงไปตามสเต็ป
อมสดเสียวมาก เกือบจะจอดรถไปแล้ว แต่อดทนไว้ บอกน้องไม่ไหวใส่ถุงแล้วลุยเลย

ช่วงล่างน้องเกือบเกาเหลาครับ มีบางๆนิดหน่อยเท่านั้น สวยมาก สีสดใส ฟิตสุดๆ
ให้น้องอยู่บนได้แป๊บเดียว ก็พลิกกลับมาเป็นเบสิค ยาวจนแพ้แตกครับ ห้านาทีได้ เสร็จค่อนข้างไว
เพราะมีอารมณ์สุดๆ
สุดๆต้องคนนี้ ประทับใจทิปน้อง ทิปเชียร์ปุ้ม

GM67
น้องแก้ม
งานดีที่สุดใน3โลก
ฮืมฮืมฮืมฮืมฮืมฮืมฮืมฮืมฮืม?
ขาวอ่อร่า  หน้าหวาน งานบู๊
งานเอ็นคะแนนเต็ม10
อมสด จูบปาก แลกลิ้น นัวเนีย 
ได้หมดถ้าสดชื่น
รีบจอง

หน้า: [1]
  พิมพ์